Labarai

  • Maganin iskar oxygen a gida, me kuke buƙatar sani?

    Maganin iskar oxygen a gida, me kuke buƙatar sani?

    Wadanne cututtuka ake amfani da su wajen maganin iskar oxygen a gida? Maganin iskar oxygen a gida yana da mahimmanci ga mutanen da ke fama da matsalolin da ke haifar da ƙarancin iskar oxygen a cikin jini. Ana amfani da wannan maganin ne musamman don magance matsalar rashin iskar oxygen da ke faruwa sakamakon wasu dalilai daban-daban. Yana da mahimmanci ga marasa lafiya su bi...
    Kara karantawa
  • Karo na farko da ake amfani da na'urar tattara iskar oxygen ta JUMAO?

    Karo na farko da ake amfani da na'urar tattara iskar oxygen ta JUMAO?

    Yayin da yanayi ke canzawa, nau'ikan cututtukan numfashi daban-daban suna shiga lokacin da ake yawan samun su, kuma yana ƙara zama mahimmanci a kare iyalinka. Masu haɗa iskar oxygen sun zama dole ga iyalai da yawa. Mun tattara jagorar aiki don mai haɗa iskar oxygen ta JUMAO. Bada damar ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin Motsa Jiki Mai Daidaitawa ga Masu Amfani da Kekunan Guragu

    Fa'idodin Motsa Jiki Mai Daidaitawa ga Masu Amfani da Kekunan Guragu

    Amfanin Lafiyar Jiki Inganta Lafiyar Zuciya Motsa jiki akai-akai yana da mahimmanci don kiyaye lafiyayyen zuciya. Ta hanyar yin motsa jiki mai dacewa, mutane za su iya daidaita tsarin motsa jikinsu bisa ga takamaiman buƙatunsu da iyawarsu. Wannan zai iya taimakawa wajen inganta lafiyar zuciya ta hanyar ƙara...
    Kara karantawa
  • Ina gyaran fuska na 2024 yake?

    Ina gyaran fuska na 2024 yake?

    REHACARE 2024 a Duesseldorf. Gabatarwa Bayani kan Baje Kolin Rehacare Baje kolin Rehacare wani taron shekara-shekara ne wanda ke nuna sabbin kirkire-kirkire da fasahohi a fannin gyaran jiki da kulawa. Yana samar da dandamali ga kwararru a fannin masana'antu don haduwa su yi musayar ra'ayoyi...
    Kara karantawa
  • Jagora Mafi Kyau Don Zaɓar Kekunan Guragu Masu Dacewa Da Bukatunku

    Jagora Mafi Kyau Don Zaɓar Kekunan Guragu Masu Dacewa Da Bukatunku

    Gabatarwa Muhimmancin zaɓar keken guragu mai dacewa Ba za a iya ƙara faɗi muhimmancin zaɓar keken guragu mai kyau ba domin yana shafar ingancin rayuwa da motsi na mutanen da ke da nakasa ta jiki kai tsaye. Kekunan guragu ba wai kawai hanyar sufuri ba ne, har ma da rashin...
    Kara karantawa
  • Jagora Mafi Kyau Don Zaɓar Mai Haɗakar Iskar Oxygen Mai Ɗauki

    Jagora Mafi Kyau Don Zaɓar Mai Haɗakar Iskar Oxygen Mai Ɗauki

    一.Me ake amfani da na'urar tattara iskar oxygen mai ɗaukuwa? Na'urorin tattara iskar oxygen masu ɗaukuwa sune muhimman na'urori na likitanci waɗanda ke taimaka wa mutanen da ke fama da matsalar numfashi numfashi cikin sauƙi. Waɗannan na'urori suna aiki ta hanyar ɗaukar iska, cire nitrogen, da kuma samar da iskar oxygen mai tsabta ta hanyar bututun hanci ko abin rufe fuska. ...
    Kara karantawa
  • Rehacare-dandamali don sabbin ci gaba a fannin gyaran jiki

    Rehacare-dandamali don sabbin ci gaba a fannin gyaran jiki

    Rehacare muhimmin lamari ne a fannin kiwon lafiya. Yana samar da dandamali ga kwararru don nuna sabbin ci gaba a fannin fasahar gyaran fuska da ayyuka. Taron yana bayar da cikakken bayani game da kayayyaki da ayyuka da nufin inganta rayuwar mutane...
    Kara karantawa
  • Bari mu koyi game da Teburin Gado

    Bari mu koyi game da Teburin Gado

    Teburin da ke kan gado wani nau'in kayan daki ne da aka tsara musamman don amfani a wuraren kiwon lafiya. Yawanci ana sanya shi a sassan asibiti ko wuraren kula da gida kuma ana amfani da shi don sanya kayan aikin likita, magunguna, abinci da sauran kayayyaki. Ana samar da shi ta hanyar...
    Kara karantawa
  • Menene injin samar da iskar oxygen mai ɗaukuwa?

    Menene injin samar da iskar oxygen mai ɗaukuwa?

    Na'ura ce da ake amfani da ita don samar da maganin iskar oxygen wanda zai iya ci gaba da samar da yawan iskar oxygen fiye da kashi 90% a daidai lokacin da ya kai lita 1 zuwa 5/min. Yana kama da na'urar tattara iskar oxygen ta gida (OC), amma ƙarami kuma yana da motsi. Kuma saboda ƙarami ne/ana iya ɗauka...
    Kara karantawa